An kama wani ɗan sanda bisa zargin yunƙurin kashe abokin aikinsa


Health College

An kama wani ɗan sanda bisa zargin yunƙurin kashe abokin aikinsa

 

An kama wani ɗan sanda bisa zargin yunƙurin kashe abokin aikinsa

Rundunar 'yan sandar jihar kaduna ta bayayna cewa an damke wani ɗan sanda mai suna Sufeto Moses Paul bisa zargin ƙoƙarin kashe abokin aikinsa sufeto Simnawa Paul har lahira a ranar 16 ga watan junin shekaran nan..

A wata sanarwa da da ta fito daga ofishin mai magana da yawun rundunar DSP Mohammed Jalige, rudunar ta ce lamarin da ya faru a lokacin da 'yan sandan ke bakin aiki a sansanin 'yan sanda da ke kafanchan inda Sufeto Moses Paul ya shake abokin aikinsa da igiya.

Ta ƙara da cewa, wasu jami’an ‘yan sanda da ke kusa ne suka ceto sufeto Simnawa bayan kukansa ya jawo hankalinsu.

Binciken da aka riga aka gudanar ya nuna cewa Moses Paul ya yi yunkurin kwace bindigar abokin aikin nasa ne, amma har yanzu ana kan gudanar da cikakken bincike kafin a kai ga hukunta wanda ake zargin.

Source: BBC HAUSA.

Post a Comment

Idan kuna da tambaya akan abinda Baku game ba ko kuma kuma Neman littafin da babu a nan kawai ku ajiye tambayarku a ta comment ko wani shawara da Zaku bamu.

Previous Post Next Post

Sponsored Link

Sponsored Post